| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-250DULD |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
Thông số kỹ thuật
| Model | HS-250DULD |
| Kích thước PCB | (50*50)~(350*250)mm |
| Kích thước magazine | 355*320*565mm |
| Thời gian nạp PCB | Khoảng 6 giây |
| Thời gian thay magazine | 30 giây |
| Nguồn điện | AC100-230V, một pha, tối đa 300A |
| Khí nén | 4-6 bar, Tối đa 10L/phút |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm |
| Hướng vận chuyển | Trái sang phải, hoặc Phải sang trái (tùy chọn) |
| Độ dày PCB | Tối thiểu 0.4mm |
| Số lượng magazine | trên 1 chiếc, dưới 1 chiếc, hoặc tùy chỉnh |
| Tùy chọn bước | 1-4 (bước 10mm) |
| Kích thước máy | 1460*1500*1200mm |
| Trọng lượng | Khoảng 210kg |
Tính năng
1, Điều khiển bằng màn hình cảm ứng màu.
2, PLC Mitsubishi.
3, Dung lượng magazine: trên 1, dưới 1, hoặc tùy chỉnh.
4, Bước chọn: 10mm, 20mm, 30mm, 40mm.
5, Hướng vận chuyển PCB: Trái - Phải, hoặc Phải - Trái, tùy chọn.
6, Lựa chọn chế độ chạy thủ công/tự động.
7, Ray trước cố định hoặc ray sau cố định, tùy chọn.
8, Chiều cao tiêu chuẩn cho ứng dụng SMT (920±20mm).
9, Hiển thị đèn tháp.
Mô tả đèn ba màu
Đèn xanh: cho biết máy đang hoạt động tự động và hoạt động bình thường.
Đèn vàng: Cho biết máy đang ở trạng thái thủ công và có thể vận hành các chức năng thủ công.
Đèn đỏ: Có nghĩa là máy đang ở trạng thái dừng và nút dừng khẩn cấp đã được nhấn.
Đèn đỏ nhấp nháy: hoạt động bất thường và âm thanh còi.
![]()
Công ty TNHH Công nghệ Hansome Thâm Quyến (HSTECH) là nhà sản xuất chuyên nghiệp các thiết bị xử lý bảng mạch SMT (Loader, Unloader, Buffer, Conveyor, v.v.). Chúng tôi là một doanh nghiệp công nghệ cao với quyền sở hữu trí tuệ độc lập, công ty chủ yếu tham gia vào nghiên cứu và phát triển, sản xuất và bán các thiết bị xử lý bảng mạch dây chuyền sản xuất SMT/THT.
Chúng tôi có các kỹ thuật viên & nhân viên bán hàng chuyên nghiệp, dựa vào công nghệ cao và cố gắng hết sức để cung cấp khả năng xử lý bảng mạch hiệu quả và đáng tin cậy cho khách hàng của chúng tôi. Đồng thời, đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm của chúng tôi luôn nắm bắt định hướng phát triển của nhà máy thông minh, cập nhật các sản phẩm và kỹ thuật theo nhu cầu thị trường, theo đuổi để tạo ra nhiều sản phẩm tự động hóa và tiết kiệm chi phí hơn mọi lúc, chúng tôi cũng thực hiện OEM dựa trên các nhu cầu khác nhau của khách hàng.