| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-330BF |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
Thông số kỹ thuật
| MODEL | HS-HC250 | HS-HC250 |
| KÍCH THƯỚC PCB HIỆU QUẢ | 50*50~350*250mm | 50*50~455*330mm |
| KÍCH THƯỚC MÁY | 1250*1200*1600mm | 1460*1360*1600mm |
| TRỌNG LƯỢNG | 200kg | 230kg |
| MODEL | HS-HC250 | HS-HC250 |
| KÍCH THƯỚC PCB HIỆU QUẢ | 50*50~350*250mm | 50*50~455*330mm |
| KÍCH THƯỚC MÁY | 1250*1200*1600mm | 1460*1360*1600mm |
| TRỌNG LƯỢNG | 200kg | 230kg |
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| CHỨC NĂNG | Thiết bị này được sử dụng làm bộ đệm giữa máy SMD và thiết bị kiểm tra. |
| Chiều cao vận chuyển |
910±20mm |
| Hướng vận chuyển | Trái sang Phải, hoặc Phải sang Trái |
| Thu thập bảng mạch | Giá đỡ PCB nâng |
| Tốc độ vận chuyển băng tải | Có thể điều chỉnh |
| Cạnh cố định ray | Mặt trước hoặc mặt sau |
| Mặt vận hành | Mặt trước |
| Độ dày PCB | Tối thiểu 0.6mm |
| Lựa chọn khoảng cách | 1-4 (khoảng cách 10mm) |
| Nguồn điện | 220V,50/60Hz,±10% |
| Công suất | 0.05kW |
| Khả năng chứa PCB | Tối đa 25 chiếc |
| Ngăn chứa | Không |
| Tín hiệu | SMEMA |
| Tùy chọn | Điều chỉnh chiều rộng tự động |
Về đóng gói
![]()
![]()
![]()