| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-VD331 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
Máy phân phối keo trực quan màn hình cảm ứng tự động Đối với PCB Assembly
| Mô hình | HS-VD331 |
| Điện áp | AC110V/220V,50/60Hz,thương hiệu Meanwell |
| Áp suất không khí | 0.5-0.7Mpa |
| Nguồn ánh sáng | Nguồn LED |
| Phạm vi hoạt động X/Y/Z | 400mm*300mm*2 |
| Tốc độ XYZ | 1000mm/s |
| Nền tảng Y | 190*150mm |
| Độ chính xác lặp lại | 0.02mm |
| Phạm vi độ nhớt Gule | Max≤5000LPS |
| Động cơ | Động cơ bước |
| Hệ thống lái | Blet thời gian cho vít trục X/Y, Z |
| Tài liệu hỗ trợ | CAD, CorelDRAW |
| Khả năng tải | X/Y:10kg,Z:5kg |
| Hướng dẫn tuyến tính | CSK ((thương hiệu Đài Loan) |
| Chuyển đổi quang điện | (thương hiệu Đức) |
| Hệ thống vận hành | Cửa sổ |
| Trọng lượng tổng | 600kg |
![]()
![]()
![]()