|
|
| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-CC300 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/P,T/T,Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy phủ conformal chọn lọc |
| Mẫu mã | HS-CC300 |
| Chiều cao truyền động | 920±20mm |
| Chiều rộng băng tải | 50-450mm/hoặc tùy chỉnh |
| Hướng truyền động | Từ trái sang phải, hoặc từ phải sang trái |
| Chiều cao linh kiện | Lên và xuống tối đa 100mm |
| Kích thước cạnh bo mạch PCB | ≥5mm |
| Tốc độ vận chuyển | 0-12000mm/phút |
| Tốc độ truyền động 3 trục | 800mm/giây |
| Độ chính xác lặp lại | ±0.02mm |
| Lưu trữ chương trình | Lên đến 1000 |
| Nguồn điện | AC220/110V |
| Áp suất khí | 4 kgf/cm² |
| Bình chứa keo | 10L, khuấy thủ công |
| Chế độ điều khiển | PC công nghiệp + thẻ điều khiển chuyển động |
| Điều chỉnh dẫn hướng tuyến tính | Điều chỉnh thông minh |
| Chế độ lập trình | Dạy thủ công |
| Cổng giao tiếp | SMEMA |
| Nguồn sáng | Nguồn sáng tự trang bị |
| Nguồn sáng phát hiện | Tự trang bị |
| Phần mềm | Windows + phần mềm phủ |
| Động cơ truyền động | Động cơ bước (2 chiếc) |
| Chế độ truyền động 3 trục | Động cơ servo + mô-đun vít me + Xi lanh điện |
| Số lượng van cao su | 1 van phun + 1 van dispensing |
| Chiều rộng phun | 3-20mm |
| Phương pháp phun | Tự động |
| Tổng công suất | 2.6kW |
| Thân máy | Thép không gỉ |
| Trọng lượng máy | 600kg |
| Kích thước máy | 1060x1200x1700mm |