| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-D331AB |
| MOQ: | 1 phần trăm |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 chiếc mỗi tuần |
Máy phân phối keo cần thiết
Thông số kỹ thuật
| Đề mục | SPEC |
| Tỷ lệ trộn keo | 1:1-10:1/Sự tùy chỉnh |
| Tốc độ phân phối | 10-150g/5s ((dựa trên tỷ lệ keo 1: 1) |
| Phân phối chính xác | Số lượng keo ± 1%, tỷ lệ keo ± 1% |
| Phạm vi làm việc X/Y/Z | 300 * 300 * 100mm ((Trục Z có thể xoay) |
| Tốc độ XYZ | Tối đa 300mm/s |
| Hệ thống ổ đĩa | Động cơ bước + dây đai hẹn giờ |
| Khả năng lặp lại | ±0,02mm |
| Mô hình | Đường thẳng, Vòng tròn, Vòng cung, Con đường liên tục, Interpolation tuyến tính 3D |
| Chọn chính xác | Số lượng ± 1%, tỷ lệ: ± 1% |
| Phương pháp hoạt động | Ô tô |
| Lập trình | Teach Pendant |
| Kiểm soát | Thẻ hội đồng quản trị |
| Chức năng chống rò rỉ | Van với thiết bị chân không |
| Trọng lượng | 65kg |
| Kích thước ((L*W*H) | 716*585*645mm |
| Cung cấp điện |
220V 50-60Hz 350W
|
Về Bao bì
![]()
![]()
![]()