|
|
| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-SZ350 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
Băng tải xoay PCB 90° có nắp an toàn & Thanh dẫn hướng Hiwin
Giới thiệu
Máy này được sử dụng để thay đổi hướng dòng PCB trong dây chuyền sản xuất SMT.
Tính năng
1, Thay đổi hướng dòng PCB ở 90, 180, 270 độ.
2, Lựa chọn ray cố định dựa trên yêu cầu của khách hàng.
3, Điều khiển bằng nút LED mềm, truyền thống nhưng dễ vận hành.
4, Nắp an toàn trong suốt phía trên, người vận hành có thể quan sát toàn bộ quá trình làm việc.
5, Thiết kế kín với bộ giới hạn mô-men xoắn tích hợp đảm bảo mức độ an toàn cao.
6, Thanh dẫn hướng tuyến tính và vít me Hiwin để xoay trơn tru và chính xác.
7, Giảm thiểu khoảng cách chuyển giữa các băng tải.
8, Có thể tùy chỉnh luồng giao thông PCB.
8, Điều chỉnh chiều rộng trơn tru và song song (vít me).
9, Tương thích SMEMA.
Thông số kỹ thuật
| Tên sản phẩm | Băng tải xoay PCB |
| Chiều cao vận chuyển | 910±20mm |
| Hướng vận chuyển | Trái sang phải, hoặc Phải sang trái |
| Thời gian chu kỳ | Khoảng 5 giây |
| Bên cố định ray | Mặt trước |
| Nguồn điện | AC100-230V, 50/60Hz, một pha |
| Áp suất khí nén | 4-6bar |
| Tiêu thụ khí nén | Tối đa 10L/phút |
| Độ dày PCB | Tối thiểu 0.4mm |
| Tín hiệu | SMEMA |
| Model | HS-SZ350 | HS-SZ460 |
| Chiều dài PCB hiệu quả | 50*50~450*350mm | 50*50~550*460mm |
| Kích thước máy | 700*750*1200mm | 840*890*1200mm |
| Trọng lượng | 150kg | 180kg |
![]()
![]()
Về đóng gói
![]()
![]()
![]()