| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | RM-F550 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 20 bộ mỗi tháng |
| Mẫu mã | QL800A |
|---|---|
| Kích thước PCB tối đa | 260x340mm |
| Kích thước PCB tối thiểu | 50x50mm |
| Độ dày PCB | 0.4-6mm |
| Chiều cao truyền tải | 900±50mm |
| Hướng vận chuyển | Từ trái sang phải |
| Tốc độ vận chuyển | 1500mm/s (tối đa) có thể điều chỉnh |
| Chế độ tải | Ray dẫn hướng vận chuyển kiểu phân đoạn |
| Điều chỉnh độ rộng ray | Tự động |
| Giao diện truyền thông | SMEMA |
| Định vị PCB | Định vị gá |
| Hệ thống gắp | Hút chân không |
| Trục cắt/Tốc độ | 60.000 vòng/phút, thương hiệu Đức (tùy chọn 100.000 vòng/phút, thương hiệu Đức) |
| Loại làm mát | Loại tự làm mát |
| Thay đổi dụng cụ tự động | Tùy chọn |
| Kiểm tra gãy dụng cụ | Có |
| Tốc độ tách | 5-100mm/s |
| Độ chính xác cắt | ±0.05mm |
| Bộ phay | Φ0.8~Φ3.0 Quay sang phải, Thép vonfram cán |
| Độ chính xác định vị lặp lại | ±0.1mm |
| Tốc độ di chuyển tọa độ | 1000mm/s |
| Loại tấm ra | Vận chuyển bằng đai ESD / Đơn vị chuyển tiếp bảng theo lô |
| Thu gom phế liệu | Thu gom trong tủ phế liệu |
| Lập trình quy trình | Nhập bản vẽ GERBER / Chỉnh sửa chương trình qua hệ thống trực quan |
| Cung cấp khí | 5-8 kg/cm³ |
| Nguồn điện | AC380V, 50/60Hz, 3KW |
| Kích thước máy | 1500x850x1600 mm |
| Trọng lượng | Khoảng 800kg |