| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-700 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
| Mô hình | HS-700 |
| Cung cấp điện | AC 100V / 220V ± 10% 50/60Hz |
| Tổng công suất | 2600W |
| Năng lượng sưởi ấm | Máy sưởi trên 1200W (tối đa), máy sưởi dưới 1200W (tối đa) |
| Các thành phần điện | Động cơ lái xe + bộ điều khiển nhiệt độ thông minh + màn hình cảm ứng màu |
| Kiểm soát nhiệt độ | Cảm biến K chính xác cao + điều khiển vòng kín + bộ điều khiển nhiệt độ độc lập (chính xác ± 1 °C) |
| Cảm biến | 1 miếng |
| Phương pháp định vị | Hỗ trợ PCB hình chữ V + thiết bị cố định phổ biến bên ngoài + ánh sáng laser để tập trung và định vị |
| Các kích thước tổng thể | L450mm × W470mm × H670mm |
| Phạm vi kích thước PCB | Max 140mm × 160mm, Min 5mm × 5mm |
| Phạm vi kích thước BGA | Max 50mm × 50mm, Min 1mm × 1mm |
| Độ dày PCB | 0.3 - 5mm |
| Sự chính xác ngày càng tăng | ±0,01mm |
| Trọng lượng máy | 30kg |
| Trọng lượng chip tối đa | 150g |
| Chế độ làm việc | Năm: Semi-automatic/manual/remove/mount/weld |
| Ứng dụng | Chip / sửa chữa bo mạch chủ điện thoại, vv |