| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-VS400 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
Hệ thống nhận dạng thị giác nhanh thông minh Windows XP Operation3Axis Máy phân phối keo thị giác
Đặc điểm
| Tên sản phẩm | Máy phân phối keo thị giác |
| Mô hình | HS-VS400 |
| Chiều cao truyền tải | 920±20mm |
| Kích thước bàn | 300*400mm |
| Số lượng bảng | một hoặc hai bàn lên đến khách hàng |
| Thiết bị | tùy chỉnh |
| Độ phân giải CCD | 2.5 μm |
| Tốc độ tối đa | 1000mm/min |
| Phạm vi độ nhớt keo | ≤ 5000LPS |
| Độ chính xác lặp lại | ±0,02mm |
| Độ chính xác nhận dạng | ±0,0125mil |
| Nguồn cung cấp điện | AC220/110V,500W |
| Áp suất không khí | 0.5 ~ 0.7Mpa |
| Thùng keo | 10L, khuấy tay |
| Nguồn ánh sáng | Nguồn ánh sáng LED |
| Điều chỉnh hướng dẫn tuyến tính | Điều chỉnh thông minh |
| Chế độ lập trình | Dạy bằng tay |
| Phần mềm | Phần mềm phân phối Windows + |
| Phương pháp phun | Tự động |
| Tổng công suất | 2.6kW |
| Cơ thể máy | Thép không gỉ |
| Trọng lượng máy | 600kg |
| Kích thước máy | 1060x1200x1700mm |
Về sản phẩm
![]()
![]()
Về chi tiết
![]()
![]()
Về Bao bì
![]()
![]()
![]()