| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-D331 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
Hệ thống nhận dạng hình ảnh của van nhiệt PUR CorelDraw Máy phân phối keo hỗ trợ CAD
| Mô hình | HS-D331 |
| Điện áp | AC110V/220V,50/60Hz,thương hiệu Meanwell |
| Van phân phối | Van sưởi ấm PUR |
| Phạm vi hoạt động X/Y/Z | 300/300/100mm |
| Tốc độ XYZ | 300mm/s |
| Nền tảng Y | 190*150mm |
| Độ chính xác lặp lại | 0.02mm |
| Động cơ | Động cơ bước |
| Hệ thống lái | Blet thời gian cho vít trục X/Y, Z |
| Tài liệu hỗ trợ | CAD, CorelDRAW |
| Khả năng tải | X/Y:10kg,Z:5kg |
| Hướng dẫn tuyến tính | CSK ((thương hiệu Đài Loan) |
| Chuyển đổi quang điện | (thương hiệu Đức) |
| Thùng | AirTAC |
| Lưu trữ keo | 30ml PUR Loại tiêm |
| Kích thước máy | 520*585*597mm |
| Trọng lượng tổng | 50kg |
Về sản phẩm
![]()
Về chi tiết
![]()
![]()
Về Bao bì![]()
![]()
![]()
Về giao thông vận tải
![]()