|
|
| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | RM-F328 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 20 bộ mỗi tháng |
| Tên sản phẩm | Máy Phay Bo Mạch PCB Nền tảng đơn Tốc độ cao Dùng để Tách Bo Mạch Ngoại tuyến |
| Danh mục sản phẩm | Máy Phay Bo Mạch PCB |
| Chức năng | Tách Bo Mạch Ghim PCBA |
| Nạp liệu | Nạp ngăn kéo |
| Nền tảng làm việc | Kép, Có thể kết hợp thành một nền tảng |
| Màu sắc | Cam, Xám |
| Độ dày cắt PCB | 0.3-3.0mm |
| Kích thước mũi phay phù hợp | 0.8-3.0mm |
| Chất liệu | Kim loại tấm |
| Tốc độ di chuyển trục tối đa | X,Y1,Y2: 1000mm/s, Trục Z: 800mm/s |