| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-520 |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mô hình | HS-520 |
| Nguồn điện | AC 220V±10% 50/60Hz |
| Tổng công suất | 3800W |
| Kích thước tổng thể | D460mm × R480mm × C500mm |
| Kích thước PCB | Tối đa 300mm×280mm / Tối thiểu 10mm×10mm |
| Kích thước BGA | Tối đa 60mm×60mm / Tối thiểu 1mm×1mm |
| Độ dày PCB | 0.3-5mm |
| Trọng lượng máy | 20KG |
| Bảo hành | 3 năm (năm thứ nhất miễn phí) |
| Cách sử dụng | Chip, bo mạch chủ điện thoại và linh kiện điện tử |