|
|
| Tên thương hiệu: | HSTECH |
| Số mẫu: | HS-D331-AB |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 50 PC/tháng |
| Mục | Đặc điểm kỹ thuật |
|---|---|
| Người mẫu | HS-D331-AB |
| Phạm vi làm việc (X/Y/Z) | 300×300×100mm |
| Tốc độ XYZ | Tối đa. 300 mm/giây |
| Tỷ lệ trộn keo AB | 10:1 hoặc tùy chỉnh |
| Hệ thống truyền động | Động cơ bước + đai định thời |
| Độ lặp lại | ±0,01 mm |
| Độ chính xác của bầu | Số lượng ±1%, Tỷ lệ ±1% |
| Chế độ hoạt động | Tự động |
| Lập trình | Dạy mặt dây chuyền |
| Hệ thống điều khiển | Thẻ bảng |
| Nhiệt độ làm việc | 10-40°C |
| Cân nặng | 45 kg |
| Kích thước (L×W×H) | 510×620×610mm |
| Nguồn điện | AC 110-220V, 50/60Hz, 300W |